สาธารณสุขอำเภอขนอม ลงตรวจเยี่ยม ศูนย์พักคอยเพื่อส่งต่อ ( Community Isolation ) ณ ค่ายลูกเสือ ร.ร.บ้านหน้าด่าน
สาธารณสุขอำเภอขนอม ลงตรวจเยี่ยม ศูนย์พักคอยเพื่อส่งต่อ ( Community Isolation ) ณ ค่ายลูกเสือ ร.ร.บ้านหน้าด่าน
สาธารณสุขอำเภอขนอม ลงตรวจเยี่ยม ศูนย์พักคอยเพื่อส่งต่อ ( Community Isolation ) ณ ค่ายลูกเสือ ร.ร.บ้านหน้าด่าน
สาธารณสุขอำเภอขนอม ลงตรวจเยี่ยม ศูนย์พักคอยเพื่อส่งต่อ ( Community Isolation ) ณ ค่ายลูกเสือ ร.ร.บ้านหน้าด่าน
|