วันศุกร์ ที่ 26 พฤศจิกายน 2564 นายไมตรี พรหมพิชิต นายกเทศมนตรีตำบลอ่าวขนอม มอบหมายให้ นางสาวสุภี สมทรง รองนายกเทศมนตรี นายมนัส ใจเหมาะ รองนายกเทศมนตรี และนายรักเกียรติ ทองจันทร์ เลขานุการนายกเทศมนตรี พร้อมด้วยเจ้าหน้าที่งานป้องกันและบรรเทาสาธารณภัย ร่วมกับ นายชำนาญ ขนอม รองประธานสภาเทศบาล และสมาชิกสภาเทศบาล เข้าดำเนินการถมหินคลุกซ่อมถนนทรุดตัวซึ่งเป็นบริเวณรอยต่อกับสะพาน และบริเวณขอบทางถนนที่น้ำกัดเซาะ ในพื้นที่ บ้านวัดใน หมู่ที่ 11 ต.ขนอม ซึ่งอาจเกิดอุบัติเหตุต่อประชาชนผู้สัญจรไปมาได้ โดยความร่วมมือร่วมใจทั้งของประชาชนที่ช่วยซ่อมแซมถนนจนเสร็จเรียบร้อย และสามารถสัญจรไปมาได้ตามปกติ //