วันอังคาร ที่ 21 ธันวาคม 2564 นายไมตรี พรหมพิชิต นายกเทศมนตรีตำบลอ่าวขนอม มอบหมายให้นายมนัส ใจเหมาะ รองนายกเทศมนตรี นายรักเกียรติ ทองจันทร์ เลขานุการนายกเทศมนตรี และเจ้าหน้าที่กองช่าง โดยร่วมกับ สมาชิกสภาเทศบาล เข้าดำเนินการซ่อมแซมถนน ซึ่งชำรุดเป็นหลุม เป็นบ่อ และเป็นจุดเสี่ยง อันตราย ในเขตเทศบาลตำบลอ่าวขนอม เพื่อความปลอดภัยแก่ผู้ใช้เส้นทางและนักท่องเที่ยวในช่วงเทศกาลปีใหม่ที่จะถึงนี้