วันที่ 8 กันยายน 2565 เวลา 13.00 - 16.30 น. ณ ห้องประชุมเทศบาลตำบลขนอม โดยมีนายไมตรี พรหมพิชิต นายกเทศมนตรี พร้อมด้วย นางสาวสุภี สมทรง รองนายกเทศมนตรี และนายธวัชชัย ไชยเทพ ปลัดเทศบาล เข้าร่วมการประชุมเพื่อเตรียมความพร้อมการจัดโครงการสัมมนาทางวิชาการและประชุมสันนิบาตเทศบาลนครศรีธรรมราชประจำปีงบประมาณ 2565 (ครั้่งที่ 3)